MSI Gaming GF63
13.900.000₫ 16.680.000₫
🔥 Giảm 2.780.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i7-10750H CPU @ 2.6GHz up to 5.0GHz, 12MB Cache
- 16GB DDR4 3200Mhz
- 512GB NVMe PCIe SSD
- 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level
- NVIDIA® GeForce GTX 1650 Max Q 4GB GDDR6
- Pin liền 3Cell 51 Whr
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5 - 10310U 1.70 GHz up to 4.40 GHz/6 MB Intel® Smart Cache
- 16GB DDR4 2666Mhz
- 256GB SSD PCIe NVMe
- 13.3″ FHD (1920 x 1080) Touch, IPS, Anti-Glare, 400nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics
- Li-Ion 3 Cells 53Wh
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933 MHz
- 512GB SSD NVMe PCIe
- 17,3 inch Full HD (1920 x 1080) 16:9 IPS 120 Hz
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4 GB
- Lithium Polymer 4 Cell
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i7-10750H CPU @ 2.6GHz up to 5.0GHz, 12MB Cache |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz |
| Đĩa cứng | 512GB NVMe PCIe SSD |
| Màn hình | 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level |
| Card đồ họa | NVIDIA® GeForce GTX 1650 Max Q 4GB GDDR6 |
| PIN/Battery | Pin liền 3Cell 51 Whr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.