HP Elite Dragonfly x360
11.900.000₫ 14.280.000₫
🔥 Giảm 2.380.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i7-8565U 1.8 GHz up to 4.6 GHz 4 Cores 8MB L3 Cache
- 16GB LPDDR3 2133Mhz
- 512GB PCIe NVMe SSD
- 13.3" FHD IPS BrightView LED-Backlit Touch Screen with Corning Gorilla Glass 5, 400 nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics 620
- 4 Cell 53Whr Whr Lion
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5 - 10310U 1.70 GHz up to 4.40 GHz/6 MB Intel® Smart Cache
- 16GB DDR4 2666Mhz
- 256GB SSD PCIe NVMe
- 13.3″ FHD (1920 x 1080) Touch, IPS, Anti-Glare, 400nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics
- Li-Ion 3 Cells 53Wh
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- AMD Ryzen™ 7 3750H Mobile Processor (4-core/8-thread, 6MB cache, 4.0GHz max boost)
- 16GB DDR4 2400Mhz
- 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
- 15.6", FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS-level, Anti-glare, 120Hz
- NVIDIA® GeForce® GTX 1650, 4GB GDDR5
- 48WHrs, 3-Cell Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933 MHz
- 512GB SSD NVMe PCIe
- 17,3 inch Full HD (1920 x 1080) 16:9 IPS 120 Hz
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4 GB
- Lithium Polymer 4 Cell
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i7-8565U 1.8 GHz up to 4.6 GHz 4 Cores 8MB L3 Cache |
| RAM | 16GB LPDDR3 2133Mhz |
| Đĩa cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 13.3" FHD IPS BrightView LED-Backlit Touch Screen with Corning Gorilla Glass 5, 400 nits, 72% NTSC |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 620 |
| PIN/Battery | 4 Cell 53Whr Whr Lion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.