Dell Inspiron 14 5490 (2020)
9.900.000₫ 11.880.000₫
🔥 Giảm 1.980.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-10210U CPU @ 1.60 GHz upto 4.20 GHz, 4 cores 8 threads
- 8GB DDR4 2666Mhz
- 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14.0-inch FHD Anti-Glare LED Backlight Narrow Border WVA Display
- NVIDIA MX230 2GB GDDR5
- 3 Cell 51WHr
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
10.900.000₫13.080.000₫
- Intel Core i5 3.1GHz dual-core, Turbo Boost up to 3.5GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3 memory
- 256GB SSD
- 13,3 inch Retina 2560 x 1600 pixel
- Intel Iris Plus Graphics 640
- Li-Po 49.2 Wh
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6 inch FHD 1920 x 1080 Pixel, 250 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- NVIDIA GeForce® GTX 1650 4GB GDDR5
- Lion 3 Cell, 45Whr
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- Intel® Core™ i5 1135G1 CPU @ 1GHz upto 3.6GHz, 6MB Cache
- 8GB LPDDR4X Bus 3733 MHz
- 128GB M2 PCIe SSD
- 12.4" 1536 x 1024 Pixels, IPS Glossy, 60 Hz, 300 nits, IPS LCD
- Intel® UHD Graphics
- Li-po 39.7 Wh
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i7-1185G7 vPro™ 12M Cache, up to 4.80 GHz
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14" FHD LED UWVA Anti-Glare for HD Webcam (1920x1080)(250 Nits)
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics
- 3 Cell, 50 Whr
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-10210U CPU @ 1.60 GHz upto 4.20 GHz, 4 cores 8 threads |
| RAM | 8GB DDR4 2666Mhz |
| Đĩa cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0-inch FHD Anti-Glare LED Backlight Narrow Border WVA Display |
| Card đồ họa | NVIDIA MX230 2GB GDDR5 |
| PIN/Battery | 3 Cell 51WHr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.