Dell Latitude 5401
9.500.000₫ 11.400.000₫
🔥 Giảm 1.900.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i7-9850H (6 Cores, 12 Threads, 2.6GHz, up to 4.6GHz với Turbo Boost, 12MB Intel® Smart Cache)
- 16GB DDR4 Bus 2666MHz
- 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
- 14" FHD IPS (1920 x 1080), Anti-Glare, 16:9, 220 nits, 60Hz
- Intel® UHD Graphics 630
- 4 Cell 68 Whr Li-ion
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i7-1185G7 vPro™ 12M Cache, up to 4.80 GHz
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14" FHD LED UWVA Anti-Glare for HD Webcam (1920x1080)(250 Nits)
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics
- 3 Cell, 50 Whr
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- Intel® Core™ i5 1135G1 CPU @ 1GHz upto 3.6GHz, 6MB Cache
- 8GB LPDDR4X Bus 3733 MHz
- 128GB M2 PCIe SSD
- 12.4" 1536 x 1024 Pixels, IPS Glossy, 60 Hz, 300 nits, IPS LCD
- Intel® UHD Graphics
- Li-po 39.7 Wh
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i7-9850H (6 Cores, 12 Threads, 2.6GHz, up to 4.6GHz với Turbo Boost, 12MB Intel® Smart Cache) |
| RAM | 16GB DDR4 Bus 2666MHz |
| Đĩa cứng | 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Màn hình | 14" FHD IPS (1920 x 1080), Anti-Glare, 16:9, 220 nits, 60Hz |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| PIN/Battery | 4 Cell 68 Whr Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.