Surface Book 2 13 inch
9.500.000₫ 11.400.000₫
🔥 Giảm 1.900.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-7300U CPU @ 2.6GHz upto 3.5GHz
- 8GB LPDDR3 1866Mhz
- SSD 128GB
- 13.5" 3K 3000x2000px
- Intel HD Graphics 620
- 50Wh
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-1165G7 (4-Core, 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency)
- 16GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6″ IPS LED FHD (1920*1080) – Anti-Glare, 45% NTSC, 250 nits
- Intel® Iris® Xe Graphics
- Pin: 3 Cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6 inch FHD 1920 x 1080 Pixel, 250 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- NVIDIA GeForce® GTX 1650 4GB GDDR5
- Lion 3 Cell, 45Whr
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- AMD Ryzen™ 7 3750H Mobile Processor (4-core/8-thread, 6MB cache, 4.0GHz max boost)
- 16GB DDR4 2400Mhz
- 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
- 15.6", FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS-level, Anti-glare, 120Hz
- NVIDIA® GeForce® GTX 1650, 4GB GDDR5
- 48WHrs, 3-Cell Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933 MHz
- 512GB SSD NVMe PCIe
- 17,3 inch Full HD (1920 x 1080) 16:9 IPS 120 Hz
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4 GB
- Lithium Polymer 4 Cell
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core™ i7-10750H CPU @ 2.6GHz up to 5.0GHz, 12MB Cache
- 16GB DDR4 3200Mhz
- 512GB NVMe PCIe SSD
- 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level
- NVIDIA® GeForce GTX 1650 Max Q 4GB GDDR6
- Pin liền 3Cell 51 Whr
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-7300U CPU @ 2.6GHz upto 3.5GHz |
| RAM | 8GB LPDDR3 1866Mhz |
| Đĩa cứng | SSD 128GB |
| Màn hình | 13.5" 3K 3000x2000px |
| Card đồ họa | Intel HD Graphics 620 |
| PIN/Battery | 50Wh |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.