Asus Zenbook UX391
8.900.000₫ 10.680.000₫
🔥 Giảm 1.780.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i7-8550U Processor 1.8 GHz (8M Cache, up to 4.0 GHz, 4 cores)
- 16GB LPDDR3
- 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
- 13.3-inch, FHD (1920 x 1080) IPS-level Panel, LED Backlit, 60Hz; 300nits, 100% sRGB; Anti-Glare
- Intel® UHD Graphics 620
- 50 WHrs, 4-cell Li-ion
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen 5 Pro 4650U CPU @ 2.1G up to 4.2G Turbo Boost với 6 nhân 12 luồng
- 8GB DDR4 Bus 3200MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 14.0inch HD LED (1366x768) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon Graphic
- Lion 3Cell 45Whr
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-1165G7 (4-Core, 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency)
- 16GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6″ IPS LED FHD (1920*1080) – Anti-Glare, 45% NTSC, 250 nits
- Intel® Iris® Xe Graphics
- Pin: 3 Cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- AMD Ryzen™ 7 3750H Mobile Processor (4-core/8-thread, 6MB cache, 4.0GHz max boost)
- 16GB DDR4 2400Mhz
- 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
- 15.6", FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS-level, Anti-glare, 120Hz
- NVIDIA® GeForce® GTX 1650, 4GB GDDR5
- 48WHrs, 3-Cell Li-ion
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i7-8550U Processor 1.8 GHz (8M Cache, up to 4.0 GHz, 4 cores) |
| RAM | 16GB LPDDR3 |
| Đĩa cứng | 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
| Màn hình | 13.3-inch, FHD (1920 x 1080) IPS-level Panel, LED Backlit, 60Hz; 300nits, 100% sRGB; Anti-Glare |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics 620 |
| PIN/Battery | 50 WHrs, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.