Lenovo Thinkpad T480
6.900.000₫ 8.280.000₫
🔥 Giảm 1.380.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-8250U Processor 1.6GHz up to 3.4GHz, 6MB Cache
- 8GB DDR4 2400MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive (M.2 SSD)
- 14.0 Inch IPS Anti-Glare 300-nits Display
- Intel® UHD Graphics 620
- 57 WHr
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core™ i7-10750H CPU @ 2.6GHz up to 5.0GHz, 12MB Cache
- 16GB DDR4 3200Mhz
- 512GB NVMe PCIe SSD
- 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level
- NVIDIA® GeForce GTX 1650 Max Q 4GB GDDR6
- Pin liền 3Cell 51 Whr
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core™ i5-11400H upto 4.50GHz, 6 nhân 12 luồng, 8MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
- 15.6" Thin Bezel FHD (1920x1080) IPS-level Anti-Glare Display LCD, 144Hz, 90% sRGB
- NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
- Lion 48.96 Wh
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-8250U Processor 1.6GHz up to 3.4GHz, 6MB Cache |
| RAM | 8GB DDR4 2400MHz |
| Đĩa cứng | 256GB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive (M.2 SSD) |
| Màn hình | 14.0 Inch IPS Anti-Glare 300-nits Display |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics 620 |
| PIN/Battery | 57 WHr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.