HP Probook 640 G4
6.500.000₫ 7.800.000₫
🔥 Giảm 1.300.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-8350U 4 lõi 8 luồng, 1.70 Ghz upto 3.60 Ghz, 6MB Smart Cache
- 8GB DDR4 2400Mhz
- 256GB M.2 NVMe SSD
- 14.0" Full HD 1920 x 1080 IPS Anti-glare LED-Backlit, 45% sRGB, 220 Nits
- Intel® HD Graphics 620
- 4-Cell Battery, 80WHr
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen 5 Pro 4650U CPU @ 2.1G up to 4.2G Turbo Boost với 6 nhân 12 luồng
- 8GB DDR4 Bus 3200MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 14.0inch HD LED (1366x768) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon Graphic
- Lion 3Cell 45Whr
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6 inch FHD 1920 x 1080 Pixel, 250 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- NVIDIA GeForce® GTX 1650 4GB GDDR5
- Lion 3 Cell, 45Whr
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933 MHz
- 512GB SSD NVMe PCIe
- 17,3 inch Full HD (1920 x 1080) 16:9 IPS 120 Hz
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4 GB
- Lithium Polymer 4 Cell
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen™ 5-5600H, 6 nhân, 12 luồng CPU @ 3.3GHz ~ 4.2 GHz 16MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6" FHD, 1920 x 1080 pixels, IPS, 144 Hz, 300 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- AMD Radeon RX 5500M 4GB GDDR6
- Pin: Li-ion 3 Cell 52W
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-8350U 4 lõi 8 luồng, 1.70 Ghz upto 3.60 Ghz, 6MB Smart Cache |
| RAM | 8GB DDR4 2400Mhz |
| Đĩa cứng | 256GB M.2 NVMe SSD |
| Màn hình | 14.0" Full HD 1920 x 1080 IPS Anti-glare LED-Backlit, 45% sRGB, 220 Nits |
| Card đồ họa | Intel® HD Graphics 620 |
| PIN/Battery | 4-Cell Battery, 80WHr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.