HP Pavilion 14 bf019TU
5.500.000₫ 6.600.000₫
🔥 Giảm 1.100.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i3-7100U (2.4 GHz, 3 MB cache, 2 cores)
- 8GB DDR4 2133MHz
- SSD 180GB + HDD 1TB
- 14" FHD (1920 x 1080) IPS BrightView micro-edge WLED-backlit
- Intel® HD Graphics 620
- 3 Cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen 5 Pro 4650U CPU @ 2.1G up to 4.2G Turbo Boost với 6 nhân 12 luồng
- 8GB DDR4 Bus 3200MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 14.0inch HD LED (1366x768) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon Graphic
- Lion 3Cell 45Whr
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1135G7 (up to 4.50 GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 256GB PCIe® SSD
- 14" FHD; IPS-Level; 60Hz; Thin Bezel, 100%sRGB
- Nvidia GeForce® MX450 2GB GDDR5
- 3 cell, 52Whr
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-8565U 1.8 GHz up to 4.6 GHz 4 Cores 8MB L3 Cache
- 16GB LPDDR3 2133Mhz
- 512GB PCIe NVMe SSD
- 13.3" FHD IPS BrightView LED-Backlit Touch Screen with Corning Gorilla Glass 5, 400 nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics 620
- 4 Cell 53Whr Whr Lion
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i3-7100U (2.4 GHz, 3 MB cache, 2 cores) |
| RAM | 8GB DDR4 2133MHz |
| Đĩa cứng | SSD 180GB + HDD 1TB |
| Màn hình | 14" FHD (1920 x 1080) IPS BrightView micro-edge WLED-backlit |
| Card đồ họa | Intel® HD Graphics 620 |
| PIN/Battery | 3 Cell, 41 Wh Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.