Lenovo Thinkpad X260
4.900.000₫ 5.880.000₫
🔥 Giảm 980.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-6300U CPU @ 2.4GHz upto 3.0GHz, 3MB Cache
- 8GB DDR4 2133MHz
- 256GB SSD NVMe
- 12.5" HD IPS Anti-Glare (1366 x 768)
- Intel® HD Graphics 520
- 4-cell (57Whr) Lithium Ion battery
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
10.900.000₫13.080.000₫
- Intel Core i5 3.1GHz dual-core, Turbo Boost up to 3.5GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3 memory
- 256GB SSD
- 13,3 inch Retina 2560 x 1600 pixel
- Intel Iris Plus Graphics 640
- Li-Po 49.2 Wh
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i7 8650U 4 nhân 8 luồng CPU @ 1.9 – 4.2 GHz, 8MB cache
- 8GB LPDDR3 1866MHz
- 256GB SSD
- 12.3 inch 3K (2736x1824) PixelSense Touchscreen
- Intel UHD Graphics 620
- Pin: sử dụng 8 Giờ
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- AMD Ryzen™ 7 3750H Mobile Processor (4-core/8-thread, 6MB cache, 4.0GHz max boost)
- 16GB DDR4 2400Mhz
- 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
- 15.6", FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS-level, Anti-glare, 120Hz
- NVIDIA® GeForce® GTX 1650, 4GB GDDR5
- 48WHrs, 3-Cell Li-ion
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-6300U CPU @ 2.4GHz upto 3.0GHz, 3MB Cache |
| RAM | 8GB DDR4 2133MHz |
| Đĩa cứng | 256GB SSD NVMe |
| Màn hình | 12.5" HD IPS Anti-Glare (1366 x 768) |
| Card đồ họa | Intel® HD Graphics 520 |
| PIN/Battery | 4-cell (57Whr) Lithium Ion battery |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.