DELL Inspiron 16 Plus 7610 (2021)
22.800.000₫ 28.500.000₫
🔥 Giảm 5.700.000₫ (-20%)
- 11th Generation Intel® Core™ i7-11800H (8-Core, 24MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB PCIe M.2 SSD
- 16″ IPS 3K 3072*1920 – Anti-Glare – 100% sRGB – 300nits
- 86 Wh Lithium-Ion
- 1TB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
10.900.000₫13.080.000₫
- Intel Core i5 3.1GHz dual-core, Turbo Boost up to 3.5GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3 memory
- 256GB SSD
- 13,3 inch Retina 2560 x 1600 pixel
- Intel Iris Plus Graphics 640
- Li-Po 49.2 Wh
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-8565U 1.8 GHz up to 4.6 GHz 4 Cores 8MB L3 Cache
- 16GB LPDDR3 2133Mhz
- 512GB PCIe NVMe SSD
- 13.3" FHD IPS BrightView LED-Backlit Touch Screen with Corning Gorilla Glass 5, 400 nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics 620
- 4 Cell 53Whr Whr Lion
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core™ i7-10750H CPU @ 2.6GHz up to 5.0GHz, 12MB Cache
- 16GB DDR4 3200Mhz
- 512GB NVMe PCIe SSD
- 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level
- NVIDIA® GeForce GTX 1650 Max Q 4GB GDDR6
- Pin liền 3Cell 51 Whr
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core™ i5-11400H upto 4.50GHz, 6 nhân 12 luồng, 8MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
- 15.6" Thin Bezel FHD (1920x1080) IPS-level Anti-Glare Display LCD, 144Hz, 90% sRGB
- NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
- Lion 48.96 Wh
- 12 Tháng
| CPU | 11th Generation Intel® Core™ i7-11800H (8-Core, 24MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz |
| Đĩa cứng | 512GB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | 16″ IPS 3K 3072*1920 – Anti-Glare – 100% sRGB – 300nits |
| Card đồ họa | 86 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | 1TB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.