DELL Inspiron 3511 (2022)
11.800.000₫ 14.750.000₫
🔥 Giảm 2.950.000₫ (-20%)
- Option: 11th Generation Intel® Core™ i5-1135G7 (2-Core, 6MB Cache, up to 4.1GHz Max Turbo Frequency) Option: 11th Generation Intel® Core™ i3-1115G4 (4-Core, 8MB Cache, up to 4.2GHz Max Turbo Frequency)
- Option: 8GB DDR4 2666MHz Option: 12GB DDR4 2666MHz
- 256GB PCIe M.2 SSD
- Option: 15.6″ FHD (1920 x 1080) Anti-glare, LED Backlight, Non-Touch Option: 15.6″ FHD (1920 x 1080) Touch, Anti-Reflective, LED Backlight
- 41 Wh Lithium-Ion
- Option: 256GB PCIe M.2 SSD Option: 512GB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-1165G7 (4-Core, 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency)
- 16GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6″ IPS LED FHD (1920*1080) – Anti-Glare, 45% NTSC, 250 nits
- Intel® Iris® Xe Graphics
- Pin: 3 Cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6 inch FHD 1920 x 1080 Pixel, 250 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- NVIDIA GeForce® GTX 1650 4GB GDDR5
- Lion 3 Cell, 45Whr
- 12 Tháng
| CPU | Option: 11th Generation Intel® Core™ i5-1135G7 (2-Core, 6MB Cache, up to 4.1GHz Max Turbo Frequency) Option: 11th Generation Intel® Core™ i3-1115G4 (4-Core, 8MB Cache, up to 4.2GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | Option: 8GB DDR4 2666MHz Option: 12GB DDR4 2666MHz |
| Đĩa cứng | 256GB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | Option: 15.6″ FHD (1920 x 1080) Anti-glare, LED Backlight, Non-Touch Option: 15.6″ FHD (1920 x 1080) Touch, Anti-Reflective, LED Backlight |
| Card đồ họa | 41 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | Option: 256GB PCIe M.2 SSD Option: 512GB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.