DELL Latitude 3540 (2023)
14.200.000₫ 17.750.000₫
🔥 Giảm 3.550.000₫ (-20%)
- 12th Generation Intel® Core™ i5-1255U vPro (10-Core, 12-Thread, 12MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB PCIe M.2 SSD
- 15.6″ IPS FHD (1920*1080), Anti-Glare, Non-Touch, 250 nits
- 42 Wh Lithium-Ion
- 512GB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
10.900.000₫13.080.000₫
- Intel Core i5 3.1GHz dual-core, Turbo Boost up to 3.5GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3 memory
- 256GB SSD
- 13,3 inch Retina 2560 x 1600 pixel
- Intel Iris Plus Graphics 640
- Li-Po 49.2 Wh
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5 - 10310U 1.70 GHz up to 4.40 GHz/6 MB Intel® Smart Cache
- 16GB DDR4 2666Mhz
- 256GB SSD PCIe NVMe
- 13.3″ FHD (1920 x 1080) Touch, IPS, Anti-Glare, 400nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics
- Li-Ion 3 Cells 53Wh
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-8565U 1.8 GHz up to 4.6 GHz 4 Cores 8MB L3 Cache
- 16GB LPDDR3 2133Mhz
- 512GB PCIe NVMe SSD
- 13.3" FHD IPS BrightView LED-Backlit Touch Screen with Corning Gorilla Glass 5, 400 nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics 620
- 4 Cell 53Whr Whr Lion
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
| CPU | 12th Generation Intel® Core™ i5-1255U vPro (10-Core, 12-Thread, 12MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Đĩa cứng | 512GB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | 15.6″ IPS FHD (1920*1080), Anti-Glare, Non-Touch, 250 nits |
| Card đồ họa | 42 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | 512GB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.