DELL Precision 5520 Mobile Workstation
13.000.000₫ 16.250.000₫
🔥 Giảm 3.250.000₫ (-20%)
- Option: 7th Generation Intel® Xeon® E3-1505M v6 (4-Core, 8MB Cache, up to 4.0GHz Max Turbo Frequency) Option: 7th Generation Intel® Core™ i7-7820HQ vPro (4-Core, 8MB Cache, up to 3.9GHz Max Turbo Frequency)
- Option: 16GB DDR4 2400MHz
- 1TB PCIe M.2 SSD
- Option: 15.6″ IPS FHD 1920*1080 Option: 15.6″ IPS 4K UHD 3840*2160
- Option: 56 Wh Lithium-Ion Option: 97 Wh Lithium-Ion
- Option: 512GB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i7 8650U 4 nhân 8 luồng CPU @ 1.9 – 4.2 GHz, 8MB cache
- 8GB LPDDR3 1866MHz
- 256GB SSD
- 12.3 inch 3K (2736x1824) PixelSense Touchscreen
- Intel UHD Graphics 620
- Pin: sử dụng 8 Giờ
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5 - 10310U 1.70 GHz up to 4.40 GHz/6 MB Intel® Smart Cache
- 16GB DDR4 2666Mhz
- 256GB SSD PCIe NVMe
- 13.3″ FHD (1920 x 1080) Touch, IPS, Anti-Glare, 400nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics
- Li-Ion 3 Cells 53Wh
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen™ 5-5600H, 6 nhân, 12 luồng CPU @ 3.3GHz ~ 4.2 GHz 16MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6" FHD, 1920 x 1080 pixels, IPS, 144 Hz, 300 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- AMD Radeon RX 5500M 4GB GDDR6
- Pin: Li-ion 3 Cell 52W
- 12 Tháng
| CPU | Option: 7th Generation Intel® Xeon® E3-1505M v6 (4-Core, 8MB Cache, up to 4.0GHz Max Turbo Frequency) Option: 7th Generation Intel® Core™ i7-7820HQ vPro (4-Core, 8MB Cache, up to 3.9GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | Option: 16GB DDR4 2400MHz |
| Đĩa cứng | 1TB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | Option: 15.6″ IPS FHD 1920*1080 Option: 15.6″ IPS 4K UHD 3840*2160 |
| Card đồ họa | Option: 56 Wh Lithium-Ion Option: 97 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | Option: 512GB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.