DELL Precision 7670 Mobile Workstation (2022)
34.000.000₫ 42.500.000₫
🔥 Giảm 8.500.000₫ (-20%)
- Option: 12th Generation Intel® Core™ i7-12850HX vPro (16-Cores, 24-Threads, 25MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) Option: 12th Generation Intel® Core™ i9-12950HX vPro (16-Cores, 24-Threads, 30MB Cache, up to 5.0GHz Max Turbo Frequency)
- Option: 32GB DDR5 4800MHz
- Option: 512GB TLC PCIe Gen4 M.2 SSD Option: 1TB TLC PCIe Gen4 M.2 SSD
- Option: 16″ FHD+ (1920*1200), 60 Hz, Anti-Glare, Non-Touch, 45% NTSC, 250 Nits Option: 16″ FHD+ (1920*1200), 60 Hz, Anti-Glare, Non-Touch, 99% DCIP3, 500 Nits Option: 16″ UHD+ (3840*2400) OLED, Touchscreen, 60 Hz, Anti-Glare, 100% DCIP3, 400 Nits
- 83 Wh Lithium-Ion
- Option: 512GB PCIe Gen4 M.2 SSD Option: 1TB PCIe Gen4 M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen 5 Pro 4650U CPU @ 2.1G up to 4.2G Turbo Boost với 6 nhân 12 luồng
- 8GB DDR4 Bus 3200MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 14.0inch HD LED (1366x768) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon Graphic
- Lion 3Cell 45Whr
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5 - 10310U 1.70 GHz up to 4.40 GHz/6 MB Intel® Smart Cache
- 16GB DDR4 2666Mhz
- 256GB SSD PCIe NVMe
- 13.3″ FHD (1920 x 1080) Touch, IPS, Anti-Glare, 400nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics
- Li-Ion 3 Cells 53Wh
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6 inch FHD 1920 x 1080 Pixel, 250 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- NVIDIA GeForce® GTX 1650 4GB GDDR5
- Lion 3 Cell, 45Whr
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- Intel® Core™ i5 1135G1 CPU @ 1GHz upto 3.6GHz, 6MB Cache
- 8GB LPDDR4X Bus 3733 MHz
- 128GB M2 PCIe SSD
- 12.4" 1536 x 1024 Pixels, IPS Glossy, 60 Hz, 300 nits, IPS LCD
- Intel® UHD Graphics
- Li-po 39.7 Wh
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen™ 5-5600H, 6 nhân, 12 luồng CPU @ 3.3GHz ~ 4.2 GHz 16MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6" FHD, 1920 x 1080 pixels, IPS, 144 Hz, 300 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- AMD Radeon RX 5500M 4GB GDDR6
- Pin: Li-ion 3 Cell 52W
- 12 Tháng
| CPU | Option: 12th Generation Intel® Core™ i7-12850HX vPro (16-Cores, 24-Threads, 25MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) Option: 12th Generation Intel® Core™ i9-12950HX vPro (16-Cores, 24-Threads, 30MB Cache, up to 5.0GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | Option: 32GB DDR5 4800MHz |
| Đĩa cứng | Option: 512GB TLC PCIe Gen4 M.2 SSD Option: 1TB TLC PCIe Gen4 M.2 SSD |
| Màn hình | Option: 16″ FHD+ (1920*1200), 60 Hz, Anti-Glare, Non-Touch, 45% NTSC, 250 Nits Option: 16″ FHD+ (1920*1200), 60 Hz, Anti-Glare, Non-Touch, 99% DCIP3, 500 Nits Option: 16″ UHD+ (3840*2400) OLED, Touchscreen, 60 Hz, Anti-Glare, 100% DCIP3, 400 Nits |
| Card đồ họa | 83 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | Option: 512GB PCIe Gen4 M.2 SSD Option: 1TB PCIe Gen4 M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.