DELL Inspiron 15 3530 (2023)
13.500.000₫ 16.875.000₫
🔥 Giảm 3.375.000₫ (-20%)
- 13th Generation Intel® Core™ i5-1334U vPro (10-Core, 12-Thread, 12MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency)
- 8GB DDR4 2666MHz
- 256GB PCIe M.2 SSD
- 15.6″ IPS FHD (1920*1080), 120Hz, Non-Touch, Anti-Glare, 250 nits
- 41 Wh Lithium-Ion
- 512GB PCIe Gen4 M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i7-1185G7 vPro™ 12M Cache, up to 4.80 GHz
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14" FHD LED UWVA Anti-Glare for HD Webcam (1920x1080)(250 Nits)
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics
- 3 Cell, 50 Whr
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen™ 5-5600H, 6 nhân, 12 luồng CPU @ 3.3GHz ~ 4.2 GHz 16MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6" FHD, 1920 x 1080 pixels, IPS, 144 Hz, 300 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- AMD Radeon RX 5500M 4GB GDDR6
- Pin: Li-ion 3 Cell 52W
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- Intel Core i5 lõi kép 1.6 GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3
- 128GB SSD
- 13.3 inch (2560 x 1600)
- Intel UHD Graphics 617 1536 MB
- 4,379 mAh
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core™ i7-10750H CPU @ 2.6GHz up to 5.0GHz, 12MB Cache
- 16GB DDR4 3200Mhz
- 512GB NVMe PCIe SSD
- 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level
- NVIDIA® GeForce GTX 1650 Max Q 4GB GDDR6
- Pin liền 3Cell 51 Whr
- 12 Tháng
| CPU | 13th Generation Intel® Core™ i5-1334U vPro (10-Core, 12-Thread, 12MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | 8GB DDR4 2666MHz |
| Đĩa cứng | 256GB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | 15.6″ IPS FHD (1920*1080), 120Hz, Non-Touch, Anti-Glare, 250 nits |
| Card đồ họa | 41 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | 512GB PCIe Gen4 M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.