DELL Latitude 3420 (2022)
13.500.000₫ 16.875.000₫
🔥 Giảm 3.375.000₫ (-20%)
- 11th Generation Intel® Core™ i5-1135G7 (4-Core, 8MB Cache, up to 4.2GHz Max Turbo Frequency)
- Option: 16GB DDR4 3200MHz Option: 32GB DDR4 3200MHz
- 256GB PCIe M.2 SSD
- 14″ TN FHD (1920×1080) Non-Touch, Anti-Glare, 250nits
- 54 Wh Lithium-Ion
- 512GB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- Intel® Core™ i5 1135G1 CPU @ 1GHz upto 3.6GHz, 6MB Cache
- 8GB LPDDR4X Bus 3733 MHz
- 128GB M2 PCIe SSD
- 12.4" 1536 x 1024 Pixels, IPS Glossy, 60 Hz, 300 nits, IPS LCD
- Intel® UHD Graphics
- Li-po 39.7 Wh
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933 MHz
- 512GB SSD NVMe PCIe
- 17,3 inch Full HD (1920 x 1080) 16:9 IPS 120 Hz
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4 GB
- Lithium Polymer 4 Cell
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen™ 5-5600H, 6 nhân, 12 luồng CPU @ 3.3GHz ~ 4.2 GHz 16MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6" FHD, 1920 x 1080 pixels, IPS, 144 Hz, 300 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- AMD Radeon RX 5500M 4GB GDDR6
- Pin: Li-ion 3 Cell 52W
- 12 Tháng
| CPU | 11th Generation Intel® Core™ i5-1135G7 (4-Core, 8MB Cache, up to 4.2GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | Option: 16GB DDR4 3200MHz Option: 32GB DDR4 3200MHz |
| Đĩa cứng | 256GB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | 14″ TN FHD (1920×1080) Non-Touch, Anti-Glare, 250nits |
| Card đồ họa | 54 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | 512GB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.