DELL XPS 13 9310 OLED (2021)
33.000.000₫ 41.250.000₫
🔥 Giảm 8.250.000₫ (-20%)
- Option: 11th Generation Intel® Core™ i7-1195G7 (4-Core, 12MB Cache, up to 5.0GHz Max Turbo Frequency)
- Option: 16GB LPDDR4x 4267MHz
- 512GB PCIe Gen4 M.2 SSD
- 13.4″ OLED 3.5K 3456*2160 InfinityEdge Touch Anti-Reflective 400Nits
- 52 Wh Lithium-Ion
- Option: 512GB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
10.900.000₫13.080.000₫
- Intel Core i5 3.1GHz dual-core, Turbo Boost up to 3.5GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3 memory
- 256GB SSD
- 13,3 inch Retina 2560 x 1600 pixel
- Intel Iris Plus Graphics 640
- Li-Po 49.2 Wh
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i7-1185G7 vPro™ 12M Cache, up to 4.80 GHz
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14" FHD LED UWVA Anti-Glare for HD Webcam (1920x1080)(250 Nits)
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics
- 3 Cell, 50 Whr
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
| CPU | Option: 11th Generation Intel® Core™ i7-1195G7 (4-Core, 12MB Cache, up to 5.0GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | Option: 16GB LPDDR4x 4267MHz |
| Đĩa cứng | 512GB PCIe Gen4 M.2 SSD |
| Màn hình | 13.4″ OLED 3.5K 3456*2160 InfinityEdge Touch Anti-Reflective 400Nits |
| Card đồ họa | 52 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | Option: 512GB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.