DELL XPS 13 7390 (2 in 1)
28.500.000₫ 35.625.000₫
🔥 Giảm 7.125.000₫ (-20%)
- 10th Generation Intel® Core™ i7-1065G7 (4-Core, 8MB Cache, up to 3.9GHz Max Turbo Frequency)
- Option: 8GB LPDDR4 3733MHz Option: 32GB LPDDR4 3733MHz
- Option: 512GB PCIe Gen4 M.2 SSD Option: 1TB PCIe Gen4 M.2 SSD
- Option: 13.4″ IPS FHD Touch 1920*1080 – 100% sRGB – 500nits – Gập 360 độ Option: 13.4″ IPS UHD 4K Touch 3840*2160 – 100% sRGB – 500nits – Gập 360 độ
- 51 Wh Lithium-Ion
- Option: 256GB PCIe M.2 SSD Option: 1TB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
10.900.000₫13.080.000₫
- Intel Core i5 3.1GHz dual-core, Turbo Boost up to 3.5GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3 memory
- 256GB SSD
- 13,3 inch Retina 2560 x 1600 pixel
- Intel Iris Plus Graphics 640
- Li-Po 49.2 Wh
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6 inch FHD 1920 x 1080 Pixel, 250 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- NVIDIA GeForce® GTX 1650 4GB GDDR5
- Lion 3 Cell, 45Whr
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen™ 5-5600H, 6 nhân, 12 luồng CPU @ 3.3GHz ~ 4.2 GHz 16MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6" FHD, 1920 x 1080 pixels, IPS, 144 Hz, 300 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- AMD Radeon RX 5500M 4GB GDDR6
- Pin: Li-ion 3 Cell 52W
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933 MHz
- 512GB SSD NVMe PCIe
- 17,3 inch Full HD (1920 x 1080) 16:9 IPS 120 Hz
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4 GB
- Lithium Polymer 4 Cell
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core™ i5-11400H upto 4.50GHz, 6 nhân 12 luồng, 8MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
- 15.6" Thin Bezel FHD (1920x1080) IPS-level Anti-Glare Display LCD, 144Hz, 90% sRGB
- NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
- Lion 48.96 Wh
- 12 Tháng
| CPU | 10th Generation Intel® Core™ i7-1065G7 (4-Core, 8MB Cache, up to 3.9GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | Option: 8GB LPDDR4 3733MHz Option: 32GB LPDDR4 3733MHz |
| Đĩa cứng | Option: 512GB PCIe Gen4 M.2 SSD Option: 1TB PCIe Gen4 M.2 SSD |
| Màn hình | Option: 13.4″ IPS FHD Touch 1920*1080 – 100% sRGB – 500nits – Gập 360 độ Option: 13.4″ IPS UHD 4K Touch 3840*2160 – 100% sRGB – 500nits – Gập 360 độ |
| Card đồ họa | 51 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | Option: 256GB PCIe M.2 SSD Option: 1TB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.