Dell Inspiron 14 5480
7.900.000₫ 9.480.000₫
🔥 Giảm 1.580.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-8265U 1.6 GHz, up to 3.9 GHz with Intel® Turbo Boost, 6 MB cache
- 8GB DDR4 2666MHz
- SSD 128GB + HDD 1TB
- 14.0" FHD (1920 x 1080) Anti-glare LED Backlight, IPS Display
- NVIDIA Geforce MX150, 2 GB
- Loại Pin: 3-Cell Li-ion
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5 - 10310U 1.70 GHz up to 4.40 GHz/6 MB Intel® Smart Cache
- 16GB DDR4 2666Mhz
- 256GB SSD PCIe NVMe
- 13.3″ FHD (1920 x 1080) Touch, IPS, Anti-Glare, 400nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics
- Li-Ion 3 Cells 53Wh
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-8565U 1.8 GHz up to 4.6 GHz 4 Cores 8MB L3 Cache
- 16GB LPDDR3 2133Mhz
- 512GB PCIe NVMe SSD
- 13.3" FHD IPS BrightView LED-Backlit Touch Screen with Corning Gorilla Glass 5, 400 nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics 620
- 4 Cell 53Whr Whr Lion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- Intel® Core™ i5 1135G1 CPU @ 1GHz upto 3.6GHz, 6MB Cache
- 8GB LPDDR4X Bus 3733 MHz
- 128GB M2 PCIe SSD
- 12.4" 1536 x 1024 Pixels, IPS Glossy, 60 Hz, 300 nits, IPS LCD
- Intel® UHD Graphics
- Li-po 39.7 Wh
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- Intel Core i5 lõi kép 1.6 GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3
- 128GB SSD
- 13.3 inch (2560 x 1600)
- Intel UHD Graphics 617 1536 MB
- 4,379 mAh
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-8265U 1.6 GHz, up to 3.9 GHz with Intel® Turbo Boost, 6 MB cache |
| RAM | 8GB DDR4 2666MHz |
| Đĩa cứng | SSD 128GB + HDD 1TB |
| Màn hình | 14.0" FHD (1920 x 1080) Anti-glare LED Backlight, IPS Display |
| Card đồ họa | NVIDIA Geforce MX150, 2 GB |
| PIN/Battery | Loại Pin: 3-Cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.