Dell Inspiron 15 3501
6.900.000₫ 8.280.000₫
🔥 Giảm 1.380.000₫ (-17%)
- Intel Core i3 1005G1 (1.2 GHz Turbo 3.4 GHz, 2 nhân, 4 luồng, 4MB)
- 8GB DDR4 2666MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6 inch FHD (1920 x 1080) Anti-glare LED Backlight
- Intel® UHD Graphics
- 3 Cell Li-ion, 42 Wh
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen 5 Pro 4650U CPU @ 2.1G up to 4.2G Turbo Boost với 6 nhân 12 luồng
- 8GB DDR4 Bus 3200MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 14.0inch HD LED (1366x768) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon Graphic
- Lion 3Cell 45Whr
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5 - 10310U 1.70 GHz up to 4.40 GHz/6 MB Intel® Smart Cache
- 16GB DDR4 2666Mhz
- 256GB SSD PCIe NVMe
- 13.3″ FHD (1920 x 1080) Touch, IPS, Anti-Glare, 400nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics
- Li-Ion 3 Cells 53Wh
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-1165G7 (4-Core, 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency)
- 16GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6″ IPS LED FHD (1920*1080) – Anti-Glare, 45% NTSC, 250 nits
- Intel® Iris® Xe Graphics
- Pin: 3 Cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
| CPU | Intel Core i3 1005G1 (1.2 GHz Turbo 3.4 GHz, 2 nhân, 4 luồng, 4MB) |
| RAM | 8GB DDR4 2666MHz |
| Đĩa cứng | 256GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) Anti-glare LED Backlight |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| PIN/Battery | 3 Cell Li-ion, 42 Wh |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.