Dell Inspiron 3421 i5
3.100.000₫ 3.720.000₫
🔥 Giảm 620.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-3337U, 2 nhân 4 luồng, 1.80Ghz up to 2.70 Ghz, 3MB Cache
- 8GB DDR3L 1600 MHz
- 128GB SSD 2.5
- 14 inch HD (1366 x 768) TrueLife LED-Backlit Display
- NVIDIA GeForce GT 625M 2GB
- 6 Cell Lithium ion
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i7 8650U 4 nhân 8 luồng CPU @ 1.9 – 4.2 GHz, 8MB cache
- 8GB LPDDR3 1866MHz
- 256GB SSD
- 12.3 inch 3K (2736x1824) PixelSense Touchscreen
- Intel UHD Graphics 620
- Pin: sử dụng 8 Giờ
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5 - 10310U 1.70 GHz up to 4.40 GHz/6 MB Intel® Smart Cache
- 16GB DDR4 2666Mhz
- 256GB SSD PCIe NVMe
- 13.3″ FHD (1920 x 1080) Touch, IPS, Anti-Glare, 400nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics
- Li-Ion 3 Cells 53Wh
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- Intel® Core™ i5 1135G1 CPU @ 1GHz upto 3.6GHz, 6MB Cache
- 8GB LPDDR4X Bus 3733 MHz
- 128GB M2 PCIe SSD
- 12.4" 1536 x 1024 Pixels, IPS Glossy, 60 Hz, 300 nits, IPS LCD
- Intel® UHD Graphics
- Li-po 39.7 Wh
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-3337U, 2 nhân 4 luồng, 1.80Ghz up to 2.70 Ghz, 3MB Cache |
| RAM | 8GB DDR3L 1600 MHz |
| Đĩa cứng | 128GB SSD 2.5 |
| Màn hình | 14 inch HD (1366 x 768) TrueLife LED-Backlit Display |
| Card đồ họa | NVIDIA GeForce GT 625M 2GB |
| PIN/Battery | 6 Cell Lithium ion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.