Dell Latitude 3420 (2021)
9.500.000₫ 11.400.000₫
🔥 Giảm 1.900.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-1135G7 (8 MB cache, 4 cores, 8 threads, 2.40 GHz to 4.20 GHz Turbo)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe
- 14" FHD 1920x1080px; IPS, Anti-Glare
- Intel® Iris Xe Graphics
- 3 Cell 42Whr Lion
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1135G7 (up to 4.50 GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 256GB PCIe® SSD
- 14" FHD; IPS-Level; 60Hz; Thin Bezel, 100%sRGB
- Nvidia GeForce® MX450 2GB GDDR5
- 3 cell, 52Whr
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-1165G7 (4-Core, 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency)
- 16GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6″ IPS LED FHD (1920*1080) – Anti-Glare, 45% NTSC, 250 nits
- Intel® Iris® Xe Graphics
- Pin: 3 Cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- Intel® Core™ i5 1135G1 CPU @ 1GHz upto 3.6GHz, 6MB Cache
- 8GB LPDDR4X Bus 3733 MHz
- 128GB M2 PCIe SSD
- 12.4" 1536 x 1024 Pixels, IPS Glossy, 60 Hz, 300 nits, IPS LCD
- Intel® UHD Graphics
- Li-po 39.7 Wh
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- Intel Core i5 lõi kép 1.6 GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3
- 128GB SSD
- 13.3 inch (2560 x 1600)
- Intel UHD Graphics 617 1536 MB
- 4,379 mAh
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-1135G7 (8 MB cache, 4 cores, 8 threads, 2.40 GHz to 4.20 GHz Turbo) |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Đĩa cứng | 256GB M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14" FHD 1920x1080px; IPS, Anti-Glare |
| Card đồ họa | Intel® Iris Xe Graphics |
| PIN/Battery | 3 Cell 42Whr Lion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.