Dell Latitude 3500
10.800.000₫ 13.500.000₫
🔥 Giảm 2.700.000₫ (-20%)
- Intel® Core™ i5-8265U 1.6 GHz, up to 3.9 GHz with Intel® Turbo Boost, 6 MB cache
- 8GB DDR4 2400MHz
- 256GB PCIe M.2 SSD
- 15.6″ IPS FHD (1920 x 1080) Anti-glare
- Intel® UHD Graphics
- 56 Wh Lithium-Ion
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 7 5700U 1.8 GHz up to 4.3 GHz 8 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, BrightView
- AMD Radeon™ Graphics
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5 - 10310U 1.70 GHz up to 4.40 GHz/6 MB Intel® Smart Cache
- 16GB DDR4 2666Mhz
- 256GB SSD PCIe NVMe
- 13.3″ FHD (1920 x 1080) Touch, IPS, Anti-Glare, 400nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics
- Li-Ion 3 Cells 53Wh
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- AMD Ryzen™ 7 3750H Mobile Processor (4-core/8-thread, 6MB cache, 4.0GHz max boost)
- 16GB DDR4 2400Mhz
- 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
- 15.6", FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS-level, Anti-glare, 120Hz
- NVIDIA® GeForce® GTX 1650, 4GB GDDR5
- 48WHrs, 3-Cell Li-ion
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core i5-11300H ( upto 4.40GHz, 4 cores 8 threads, 8MB Cache)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB PCIe NVMe SSD
- 15.6 inch FHD(1920 x 1080) IPS 144Hz slim bezel LCD
- NVIDIA® GeForce GTX™ 1650 4GB GDDR6
- Lion 4 Cell 57.5WHr
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-8265U 1.6 GHz, up to 3.9 GHz with Intel® Turbo Boost, 6 MB cache |
| RAM | 8GB DDR4 2400MHz |
| Đĩa cứng | 256GB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | 15.6″ IPS FHD (1920 x 1080) Anti-glare |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| PIN/Battery | 56 Wh Lithium-Ion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.