Dell Latitude 3590
8.500.000₫ 10.200.000₫
🔥 Giảm 1.700.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i7-8550U (1.8 GHz up to 4 GHz with Intel® Turbo Boost, 8 MB Cache, 4 cores)
- 8GB DDR4 2400Mhz
- 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
- 15.6" Full HD (1920 x 1080), Anti Glare, màn hình chống chói
- AMD Radeon™ Graphics M460 2GB GDDR5
- 56 WHr 4 Cell Lithium ion
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen 5 Pro 4650U CPU @ 2.1G up to 4.2G Turbo Boost với 6 nhân 12 luồng
- 8GB DDR4 Bus 3200MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 14.0inch HD LED (1366x768) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon Graphic
- Lion 3Cell 45Whr
- 12 Tháng
17%
10.900.000₫13.080.000₫
- Intel Core i5 3.1GHz dual-core, Turbo Boost up to 3.5GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3 memory
- 256GB SSD
- 13,3 inch Retina 2560 x 1600 pixel
- Intel Iris Plus Graphics 640
- Li-Po 49.2 Wh
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1135G7 (up to 4.50 GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 256GB PCIe® SSD
- 14" FHD; IPS-Level; 60Hz; Thin Bezel, 100%sRGB
- Nvidia GeForce® MX450 2GB GDDR5
- 3 cell, 52Whr
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-8565U 1.8 GHz up to 4.6 GHz 4 Cores 8MB L3 Cache
- 16GB LPDDR3 2133Mhz
- 512GB PCIe NVMe SSD
- 13.3" FHD IPS BrightView LED-Backlit Touch Screen with Corning Gorilla Glass 5, 400 nits, 72% NTSC
- Intel UHD Graphics 620
- 4 Cell 53Whr Whr Lion
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- AMD Ryzen™ 7 3750H Mobile Processor (4-core/8-thread, 6MB cache, 4.0GHz max boost)
- 16GB DDR4 2400Mhz
- 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
- 15.6", FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS-level, Anti-glare, 120Hz
- NVIDIA® GeForce® GTX 1650, 4GB GDDR5
- 48WHrs, 3-Cell Li-ion
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i7-8550U (1.8 GHz up to 4 GHz with Intel® Turbo Boost, 8 MB Cache, 4 cores) |
| RAM | 8GB DDR4 2400Mhz |
| Đĩa cứng | 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Màn hình | 15.6" Full HD (1920 x 1080), Anti Glare, màn hình chống chói |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ Graphics M460 2GB GDDR5 |
| PIN/Battery | 56 WHr 4 Cell Lithium ion |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.