Dell Latitude 7300 i5-8365U
7.900.000₫ 9.480.000₫
🔥 Giảm 1.580.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-8365U CPU @ 1.6GHz up to 4.1GHz, 4 Cores 8 Threads, 6MB Cache
- 8GB DDR4 2400MHz
- 256GB M.2 NVMe SSD
- 13.3" Full HD (1920 x 1080) IPS Anti-Glare
- Intel UHD Graphics 620
- 3 Cell 42Whr
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
10.900.000₫13.080.000₫
- Intel Core i5 3.1GHz dual-core, Turbo Boost up to 3.5GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3 memory
- 256GB SSD
- 13,3 inch Retina 2560 x 1600 pixel
- Intel Iris Plus Graphics 640
- Li-Po 49.2 Wh
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1135G7 (up to 4.50 GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 256GB PCIe® SSD
- 14" FHD; IPS-Level; 60Hz; Thin Bezel, 100%sRGB
- Nvidia GeForce® MX450 2GB GDDR5
- 3 cell, 52Whr
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- Intel Core i5 lõi kép 1.6 GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3
- 128GB SSD
- 13.3 inch (2560 x 1600)
- Intel UHD Graphics 617 1536 MB
- 4,379 mAh
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen™ 5-5600H, 6 nhân, 12 luồng CPU @ 3.3GHz ~ 4.2 GHz 16MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6" FHD, 1920 x 1080 pixels, IPS, 144 Hz, 300 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- AMD Radeon RX 5500M 4GB GDDR6
- Pin: Li-ion 3 Cell 52W
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-8365U CPU @ 1.6GHz up to 4.1GHz, 4 Cores 8 Threads, 6MB Cache |
| RAM | 8GB DDR4 2400MHz |
| Đĩa cứng | 256GB M.2 NVMe SSD |
| Màn hình | 13.3" Full HD (1920 x 1080) IPS Anti-Glare |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 620 |
| PIN/Battery | 3 Cell 42Whr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.