DELL Latitude 7330 (2022)
22.900.000₫ 28.625.000₫
🔥 Giảm 5.725.000₫ (-20%)
- 12th Generation Intel® Core™ i7-1265U vPro (10-Core, 12-Thread, 12MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB PCIe M.2 SSD
- 13.3″ IPS FHD (1920*1080), Anti-Glare, Non-Touch, Comfort View Plus, 400 nit
- 58 Wh Lithium-Ion
- 512GB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i7-1185G7 vPro™ 12M Cache, up to 4.80 GHz
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14" FHD LED UWVA Anti-Glare for HD Webcam (1920x1080)(250 Nits)
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics
- 3 Cell, 50 Whr
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933 MHz
- 512GB SSD NVMe PCIe
- 17,3 inch Full HD (1920 x 1080) 16:9 IPS 120 Hz
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4 GB
- Lithium Polymer 4 Cell
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core™ i7-10750H CPU @ 2.6GHz up to 5.0GHz, 12MB Cache
- 16GB DDR4 3200Mhz
- 512GB NVMe PCIe SSD
- 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level
- NVIDIA® GeForce GTX 1650 Max Q 4GB GDDR6
- Pin liền 3Cell 51 Whr
- 12 Tháng
| CPU | 12th Generation Intel® Core™ i7-1265U vPro (10-Core, 12-Thread, 12MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz |
| Đĩa cứng | 512GB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | 13.3″ IPS FHD (1920*1080), Anti-Glare, Non-Touch, Comfort View Plus, 400 nit |
| Card đồ họa | 58 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | 512GB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.