DELL Precision 3530 Mobile Workstation
22.800.000₫ 28.500.000₫
🔥 Giảm 5.700.000₫ (-20%)
- 8th Generation Intel® Core™ Processor i7-8850H (6 Core, 9M Cache, 2.60GHz up to 4.3GHz Turbo, 35W), vPro
- 16GB DDR4 2667MHz
- 512GB PCIe M.2 SSD
- 15.6″ LED IPS FHD 1920*1080
- 92 Wh Lithium-Ion
- 512GB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen 5 Pro 4650U CPU @ 2.1G up to 4.2G Turbo Boost với 6 nhân 12 luồng
- 8GB DDR4 Bus 3200MHz
- 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 14.0inch HD LED (1366x768) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon Graphic
- Lion 3Cell 45Whr
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- AMD Ryzen™ 7 3750H Mobile Processor (4-core/8-thread, 6MB cache, 4.0GHz max boost)
- 16GB DDR4 2400Mhz
- 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
- 15.6", FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS-level, Anti-glare, 120Hz
- NVIDIA® GeForce® GTX 1650, 4GB GDDR5
- 48WHrs, 3-Cell Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- Intel® Core™ i5 1135G1 CPU @ 1GHz upto 3.6GHz, 6MB Cache
- 8GB LPDDR4X Bus 3733 MHz
- 128GB M2 PCIe SSD
- 12.4" 1536 x 1024 Pixels, IPS Glossy, 60 Hz, 300 nits, IPS LCD
- Intel® UHD Graphics
- Li-po 39.7 Wh
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- Intel Core i5 lõi kép 1.6 GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3
- 128GB SSD
- 13.3 inch (2560 x 1600)
- Intel UHD Graphics 617 1536 MB
- 4,379 mAh
- 12 Tháng
| CPU | 8th Generation Intel® Core™ Processor i7-8850H (6 Core, 9M Cache, 2.60GHz up to 4.3GHz Turbo, 35W), vPro |
| RAM | 16GB DDR4 2667MHz |
| Đĩa cứng | 512GB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | 15.6″ LED IPS FHD 1920*1080 |
| Card đồ họa | 92 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | 512GB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.