DELL Precision 3561 Mobile Workstation
17.500.000₫ 21.875.000₫
🔥 Giảm 4.375.000₫ (-20%)
- 11th Generation Intel® Core™ i5-11500H vPro (6-Core, 12MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency)
- Option: 8GB DDR4 3200MHz Option: 16GB DDR4 3200MHz
- Option: 512GB PCIe M.2 SSD Option: 1TB PCIe M.2 SSD
- 15.6″ FHD (1920*1080) 60Hz Anti-Glare, 45% NTSC, 250 Nits
- 64 Wh Lithium-Ion
- Option: 128GB PCIe M.2 SSD Option: 256GB PCIe M.2 SSD
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- AMD Ryzen™ 5 PRO 5675U (6 Cores, and 12 Threads 2.30GHz up to 4.30GHz, 16MB L3 Cache)
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
- 14.0 inch FHD(1920 X 1080) IPS Anti-Glare 250nits
- AMD Radeon™ Graphics
- HP Long Life 3-cell, 51.3 Wh Polymer
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-1165G7 (4-Core, 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency)
- 16GB DDR4 Bus 3200 MHz
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- 15.6″ IPS LED FHD (1920*1080) – Anti-Glare, 45% NTSC, 250 nits
- Intel® Iris® Xe Graphics
- Pin: 3 Cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen 7 4800H (6 Cores/12 Threads, 2.9GHz up to 4.2GHz, 8MB)
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD PCIe NVMe
- 15.6" FHD (1920×1080) IPS 120Hz, 250nits Anti-Glare
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6
- 3 Cell 45 WHr Lion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933 MHz
- 512GB SSD NVMe PCIe
- 17,3 inch Full HD (1920 x 1080) 16:9 IPS 120 Hz
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4 GB
- Lithium Polymer 4 Cell
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- Intel Core i5 lõi kép 1.6 GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3
- 128GB SSD
- 13.3 inch (2560 x 1600)
- Intel UHD Graphics 617 1536 MB
- 4,379 mAh
- 12 Tháng
| CPU | 11th Generation Intel® Core™ i5-11500H vPro (6-Core, 12MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | Option: 8GB DDR4 3200MHz Option: 16GB DDR4 3200MHz |
| Đĩa cứng | Option: 512GB PCIe M.2 SSD Option: 1TB PCIe M.2 SSD |
| Màn hình | 15.6″ FHD (1920*1080) 60Hz Anti-Glare, 45% NTSC, 250 Nits |
| Card đồ họa | 64 Wh Lithium-Ion |
| PIN/Battery | Option: 128GB PCIe M.2 SSD Option: 256GB PCIe M.2 SSD |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.