HP Probook 450 G3
5.900.000₫ 7.080.000₫
🔥 Giảm 1.180.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-6200U 2 Cores, 4 Threads, 2.3GHz up to 2.8GHz, 3MB Cache
- 8GB DDR3L 1600MHz
- 128GB SSD
- 15.6 inch FHD IPS 1920x1080px Anti-Glare
- AMD Radeon R7 M340 2GB
- Lion 54Whr
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i7 8650U 4 nhân 8 luồng CPU @ 1.9 – 4.2 GHz, 8MB cache
- 8GB LPDDR3 1866MHz
- 256GB SSD
- 12.3 inch 3K (2736x1824) PixelSense Touchscreen
- Intel UHD Graphics 620
- Pin: sử dụng 8 Giờ
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.900.000₫15.480.000₫
- Intel® Core™ i5-10300H (2.50GHz up to 4.5GHz, 8MB cache)
- 16GB DDR4 2933 MHz
- 512GB SSD NVMe PCIe
- 17,3 inch Full HD (1920 x 1080) 16:9 IPS 120 Hz
- NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4 GB
- Lithium Polymer 4 Cell
- 12 Tháng
17%
13.500.000₫16.200.000₫
- AMD Ryzen™ 5-5600H, 6 nhân, 12 luồng CPU @ 3.3GHz ~ 4.2 GHz 16MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB SSD M.2 PCIe
- 15.6" FHD, 1920 x 1080 pixels, IPS, 144 Hz, 300 nits, IPS LCD LED Backlit, True Tone
- AMD Radeon RX 5500M 4GB GDDR6
- Pin: Li-ion 3 Cell 52W
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-6200U 2 Cores, 4 Threads, 2.3GHz up to 2.8GHz, 3MB Cache |
| RAM | 8GB DDR3L 1600MHz |
| Đĩa cứng | 128GB SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD IPS 1920x1080px Anti-Glare |
| Card đồ họa | AMD Radeon R7 M340 2GB |
| PIN/Battery | Lion 54Whr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.