MSI Katana GF66
14.900.000₫ 17.880.000₫
🔥 Giảm 2.980.000₫ (-17%)
- Intel® Core™ i5-11400H (2.70 GHz~4.5GHz) 8 Cores 16 Threads, 24MB Cache
- 8GB DDR4 3200MHz
- 512GB NVMe PCIe Gen3x4 SSD
- 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level
- NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6
- 53.5 Whr
- 12 Tháng
Free Ship HCM – COD Toàn Quốc
Dùng Thử 7 Ngày Miễn Phí Được Đổi Máy Khác Bất Kỳ Lý Do Gì
Bảo Hành 12 Tháng 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày
17%
10.900.000₫13.080.000₫
- Intel Core i5 3.1GHz dual-core, Turbo Boost up to 3.5GHz
- 8GB 2133MHz LPDDR3 memory
- 256GB SSD
- 13,3 inch Retina 2560 x 1600 pixel
- Intel Iris Plus Graphics 640
- Li-Po 49.2 Wh
- 12 Tháng
17%
11.900.000₫14.280.000₫
- Intel® Core™ i7-10610U 1.9GHz, upto 4.8GHz 4 Cores 8 Theards, 8MB Cache
- 16GB DDR4 SDRAM 2666MHz
- SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
- 14 inch FHD (1920 x 1080) Touch WLED-backlit ( Gập 360 Độ Cảm Ứng )
- Intel UHD Graphics
- Pin :4 cell, 52 WHr
- 12 Tháng
17%
11.500.000₫13.800.000₫
- Intel® Core™ i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz with Intel® Turbo Boost, 12 MB cache, 12 cores)
- 8GB DDR4 3200Mhz
- SSD 512 GB PCIe® NVMe™ M.2
- 15.6" FHD (1920 x 1080), WLED, BrightView, UWVA, eDP, Narrow Bezel, 250 nits, 45% NTSC
- Intel® Iris® Xᵉ Graphics Integrated
- 3-cell, 41 Wh Li-ion
- 12 Tháng
17%
12.500.000₫15.000.000₫
- AMD Ryzen™ 7 3750H Mobile Processor (4-core/8-thread, 6MB cache, 4.0GHz max boost)
- 16GB DDR4 2400Mhz
- 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
- 15.6", FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS-level, Anti-glare, 120Hz
- NVIDIA® GeForce® GTX 1650, 4GB GDDR5
- 48WHrs, 3-Cell Li-ion
- 12 Tháng
17%
13.900.000₫16.680.000₫
- Intel® Core™ i5-11400H upto 4.50GHz, 6 nhân 12 luồng, 8MB Cache
- 16GB DDR4 3200MHz
- 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
- 15.6" Thin Bezel FHD (1920x1080) IPS-level Anti-Glare Display LCD, 144Hz, 90% sRGB
- NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
- Lion 48.96 Wh
- 12 Tháng
| CPU | Intel® Core™ i5-11400H (2.70 GHz~4.5GHz) 8 Cores 16 Threads, 24MB Cache |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Đĩa cứng | 512GB NVMe PCIe Gen3x4 SSD |
| Màn hình | 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level |
| Card đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6 |
| PIN/Battery | 53.5 Whr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro Bản Quyền |
| Keyboard | Bàn phím |
| Xuất xứ | Nhập khẩu từ USA |
| Bảo hành | 12 Tháng |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.